

MKATABA WA KUTOA HUDUMA KWA WANANCHI

DIRA LETU

Mdhibiti mvumbuzi wa soko imara la uwekezaji lenye ushindani wa kimataifa

MWITO WETU

Kufanya soko la uwekezaji nchini Kenya liwe chaguo la kwanza kwa wawekezaji na watoaji kupitia kanuni thabiti, uvumbuzi wezekano na ulinzi ulioimarishwa kwa wawekezaji

WAJIBU WETU KIHUDUMA

Uaminifu, kujitolea, mwitikio, uvumbuzi na kujifunza kwa kuendelea, ushirikiano

HUDUMA	YANAYOHITAJIKA	MALIPO (KWA SHILLINGI YA KENYA)	MUDA
Maombi ya zabuni ya kutoa huduma na bidhaa	Ombi rasmi la zabuni	Bila Malipo	Majibu kabla ya siku 45 kuisha baada ya kuwasilisha ombi
Malipo kwa kutoa huduma au bidhaa	Stakabadhi zifuatazo; Invoice, LPO/LSO pamoja na stakabadhi husika za kuwasilisha bidhaa	Bila Malipo	Siku 30
Kurejesha baki na ada mseto	Stakabadhi husika ya ombi la kurejeshewa malipo haya	Bila Malipo	Siku 30
Kushughulikia malalamishi	Kiini cha malalamishi na kujitambulisha kwa mlalamishi	Bila malipo	Siku 7
Mawasiliano kuhusu maombi ya leseni	Kuwasilisha stakabadhi kamilifu kwa mujibu wa matakwa husika za halmashauri	Shilingi 2,500 kama maombi ya leseni(soma kituo cha pili, chapa 2002 za sheria na matakwa ya kuomba leseni ilikupata ada kamili zinazo tozwa)	Siku 14 za zitahitajika ili upate mawasiliano yanayo husiana na kumbukumb zozote ambazo hazijashughulikiwa baada ya mawasilisho rasmi
Mawasiliano mbalimbali na mapokezi ya maombi yaliyokubaliwa	Uwasilishaji wa ombi kamilifu kwa mujibu wa sheria na matakwa za halmashauri	Shilingi 2,500 za maombi ya mwongozo wa uwekezaji jumla(soma sehemu ya sheria na halmashauri, 2002 ili upate ada kamili zinazotozwa)	Utapokea majibu ya maombi yoyote ambayo hayajashughulikiwa kabla ya siku 14 za kazi kuisha
Upatikanaji wa Habari (Isipokuwa kwa matukio yaliyokubalika kutojumuishwa chini ya Sehemu ya 24 ya Katiba na Sehemu ya 6 ya Sheria ya Upatikanaji wa Habari, ya mwaka 2016)	Ombi lililoandikwa kwa lugha ya Kiingereza au Kiswahili	Bila Malipo	Chini ya au hadi siku 5 kuhamisha ombi kwenye taasisi nyingine ya umma iwapo habari iliyooombwa inashikiliwa na taasisi hiyo ya umma Chini ya au hadisiku 7 kujibu mwombaji kuthibitisha kupokea ombi na / au kuhamisha kwenye taasisi nyingine ya umma Chini ya au hadi siku 21 kushughulikia ombi na kuwasilisha uamuzi wa CMA kuhusu ombi kwa muombaji

Huduma bora na ya hali ya juu sio upendeleo, ni haki yako "Tumejitolea Kudumisha Heshima na Uboru katika Utoaji Huduma"

Piga ripoti ya Huduma zozote ambazo hazifuati viwango vilivyo hapo juu ama afisa yeyote ambaye hazingatii heshima na uboru katika utoaji Huduma kwa:

Afisa Mtendaji Mkuu,
Halmashauri ya Kusimamia Masoko ya Mitaji Nchini Sanduku
La Posta 74800 – 00200 Nairobi
Simu: +254 (020) 2221910, 2264900 au 0722207767
Barua Pepe: corporate@cma.or.ke

AU

Katibu wa Tume/Afisa Mtendaji Mkuu, Tume ya Utawala wa Sheria,
Ghorofa ya 2, West End Towers, kinyume ya Aga Khan High School Waiyaki Way
Sanduku La Posta 20414 – 00200 NAIROBI
Simu: +254-20-2270000/2303000/2603765/2441211/8030666/0722207767
Barua Pepe: info@ombudsman.go.ke (for general inquiries)
complain@ombudsman.go.ke (for complaints)